Yanzu Karatu
23 Abubuwa masu kyau na Bun wanda ake buƙata don bincika Yanzu

23 Abubuwa masu kyau na Bun wanda ake buƙata don bincika Yanzu

bun-salon salon gyara gashi

Tya bun salon gyara gashi tun da tabbatar da rashin lokaci. Kowace kakar, akwai sabon salo wanda aka kara a cikin haɗuwa - wanda ya fi kyau fiye da karbuwa ta ƙarshe. Ana son 'yan bokon saboda suna da sauƙin salon kuma ana iya sawa ko'ina kuma ga komai - daga biki zuwa motsa jiki, zuwa ofis, kuna sunanta!

Tare da yawancin salo a duk faɗin duniya har yanzu suna rufe ko ɗaukar abokan ciniki guda ɗaya a lokaci guda, salon girkin bunƙasa yana ba da mafita mai sauƙi DIY ga duk mummunan gashi kwanakin da kuka jimre tun Maris. Tsarin gashi a cikin bun.

Kamar yadda yake mu hali a Style Rave, mun curated mafi zafi bun salon gyara gashi don wahayi zuwa gare ka yau da kullum slay.

Anan ga hanyoyin girke girke-girke guda 20 na Bun…

# 1. Babbar Bun

salon gyara gashi-da-a-bun
Pearl Thusi

Abin da kuke buƙatar:

 • Gel gashi
 • Hairbands
 • Bobby fil
 • Haɗa

Yadda Ake Yi
1. tara duk gashin ku ta amfani da gel kuma cire shi a saman kai ta amfani da goge gashi.
2. Idan kana da gashin bakin ciki, zaku iya amfani da mai yin burodin don ganin ya zama babba.
3. Yi amfani da kwallayen bobby don adana bunkin a wurin.
4. Gama gamawa da wasu ashirri don riƙe ta a wuri.

# 2 Cibiyar Kasuwanci Matashiya Bun

Meghan-markle-salon gyara gashi-tare da-wata-bun
Meghan Markle

Abin da kuke buƙatar: Tsarin gashi a cikin bun.

 • Baƙin ƙarfe
 • Hairspray
 • Bobby fil
 • Haɗa

Yadda Ake Yi
1. Raba gashin ku a tsakiyar sannan kuyi gyaran gashi a cikin muryar sako-sako.
2. tara duk gashin ku kuma kunsa shi a cikin busasshen ciyawa.
3. Idan kana da bakin gashi, yi amfani da wasu aski don su zama babba.
4. Yi amfani da kwallayen bobby don adana bunkin a wurin.
5. Bada izinin 'yan gashi kadan su rataye. Buƙatar waɗannan baƙin don ƙara taɓa taɓawa zuwa gyaran gashi.
6. Ka gama da wasu asha.

# 3. Cibiyar Kasuwanci Mai Girma

kim-kardashian-salon-salon-da-a-bun
Kim Kardashian-West

Abin da kuke buƙatar:

 • Hairpin
 • Hairspray
 • Bobby fil
 • Haɗa
 • Gudun Wuta

Yadda Ake Yi
1. Raba gashin ku a tsakiyar kuma ja shi sosai zuwa bayan.
2. Riƙe hairarancin gashi tare da zubin bobby har sai gashi kawai hagu yana tsakiyar saman.
3. Wannan bun da ba a keɗe ba maimakon haka an ɗaura shi da ƙulli.
4. Yi amfani da ashin gashi don amintar da ƙulli a wurin.
5. Bada izinin 'yan gashi kadan su rataye. Miƙe wa theseannan igiyoyin don a daidaita fuska.
6. Ka gama da wasu asha.

# 4. Rabin Burin

Nomzamo Mbatha

Abin da kuke buƙatar:

 • Bobby fil
 • Haɗin gashi

Yadda Ake Yi
1. theara rabin rabin braids ɗinku tare da ɗaure gashi kuma mirgine cikin burodi.
2. Yi amfani da fil na Bobby don adana bunkin a wurin. Tsarin gashi a cikin bun.

# 5 Yankin baka-baka

salon gyara gashi-da-a-bun
Cardi B

Abin da kuke buƙatar:

 • Hairpin
 • Hairspray
 • Bobby fil
 • Haɗa
 • Gudun Wuta
 • Gyaran gashi

Yadda Ake Yi
1. tara gashin kanka a tsakiyar kai ta amfani da ƙyalli.
2. Rarraba gashi cikin biyu ka daure a baka.
3. Yi amfani da airsan hlespray da bobby fil don riƙe baka a wurin.
4. Yi amfani da madaidaiciya gashi don canjin.
5. Bada izinin 'yan gashi kadan su rataye.

# 6. Babbar Bunkasa

genevieve-babaji-jigon-salon-2020-style-rave
Genevieve Nnaji

Abin da kuke buƙatar:

 • Hairspray
 • Bobby fil
 • Haɗa
 • Haɗin gashi
 • Karin gashi

Yadda Ake Yi
1. Fitar da gashi zuwa sama da kasa sannan a tattara duka halves ta hanyar amfani da gashin gashi.
2. M juya sau biyu tare da rabi tare da kari kuma a yi cikin kwano.
3. Yi amfani da bobby fil don amintaccen murfin shine wuri.
4. Ka gama da wasu asha.

# 7 Front Twist Bun

mata masu tasiri a cikin fina-finan nollywood
Adesua Etomi-Wellington

Abin da kuke buƙatar: Tsarin gashi a cikin bun.

 • Bobby fil
 • Haɗa
 • Gudun Wuta
 • Hairspray

Yadda Ake Yi
1. Fitar da gashi zuwa sama da kasa sannan a tattara duka halves ta hanyar amfani da gashin gashi.
2. twaura sau biyu tare da ɗaukar abubuwa tare da jujjuya su a cikin bulon gaban.
3. Yi amfani da bobby fil don amintaccen murfin shine wuri.
4. Ka gama da wasu asha.

# 8 Bun Biyu

salon-gashi-tare-da-bun-ciara
Ciara

Abin da kuke buƙatar:

 • Gashi gashi
 • Hairspray
 • Bobby fil
 • Haɗa
 • Gudun Wuta
 • Hair Extensions
 • Haɗin gashi

Yadda Ake Yi
1. Rage gashi a tsakiya zuwa rabi-rabi.
2. Aiwatar da gel da kuma riƙe biyun daban ta amfani da haɗin gashi.
3. Haɗa abubuwan haɓaka kuma amintaccen amfani ta amfani da bobby fil.
4. Ka gama da wasu asha.

# 9 Bikin Scarf-Braids

Rihanna

Abin da kuke buƙatar:

 • wuya
 • Haɗin gashi
 • Bobby fil

Yadda Ake Yi
1. athera tattara braids ɗin ta amfani da abin ɗamara na gashi kuma ɗaure su a saman kai.
2. Yi amfani da mayafi don amintar da braids a wurin.
3. Ja braids a cikin buro kuma bari wasu strands sako-fadi.
4. Yi amfani da kwallayen bobby don adana bunkin a wurin.

# 10 High-Loose Faux Bun

Zendaya Shake

Abin da kuke buƙatar:

 • Hairpin
 • Hairspray
 • Bobby fil
 • Haɗa
 • Gudun Wuta

Yadda Ake Yi
1. tara gashin ku ta amfani da daskararren gashi da kuma bobby fil don yin kwalliyar babban bun.
2. Bar wasu gashi su rataye a gaban sannan su goge wancan gashin a gaba. Isasshen gashi yana buƙatar bayyana m.
6. Ka gama da wasu karin gashi.

Duba fitar da wadannan sauran salon gyara gashi…

bun salon gyara gashi
Lala Anthony
Omotola Jalade-Ekeinde
Chimammanda Ngozi Adichie
Zynnell Zuh
Lala Anthony
bun salon gyara gashi
Tiffany Bond
Kylie-jenner-salon gyara gashi-da-a-bun
Kylie Jenner

Mo Abudu

Lupita Nyongo

mahara-salon-salon-tare-da-a-bun
Tobies Ta taɓa
Tracee Ellis Ross
Kerry Washington
Toke Makinwa

Katin Hoto: Instagram Tsarin gashi a cikin bun.


Don sababbin a cikin salon, salon da al'ada, bi mu a kan Instagram @SariiBave_


Wannan salon Rave na asali ne wanda aka kirkira shi don masu karatun mu. Idan an sake buga, rarrabawa, watsa, sako, ko kuma duk wani gidan wallafe-wallafen ko shafukan yanar gizo da aka yi amfani da shi, irin wannan amfanin yakamata ya samar da hanyar haɗi kai tsaye ga wannan labarin. Amfani da / ko rajista akan kowane yanki na wannan rukunin yanar gizo ya zama yarda da namu Terms & Yanayi da kuma takardar kebantawa.

–Ka gani

Leave Comment

Leave a Reply

Gungura Zuwa Sama